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MAMLAKA YA UDHIBITI WA HUDUMA ZA MAJI NA NISHATI ZANZIBAR
08/06/2026

TAARIFA KWA UMMA JUU YA BEI ZA MAFUTA KWA MWEZI JUNI 2026

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Maji na Nishati Zanzibar
(ZURA) inatangaza Bei za Mafuta kwa Mwezi Juni 2026
zitakazoanza kutumika rasmi kuanzia Siku ya Jumanne,
Terehe 09/06/2026.

JADWELI LA BEI KIKOMO ZA MAFUTA - JUNI 2026 (TZS/L)

AINA YA MAFUTA PETROLI DIZELI MAFUTA YA TAA

Bei za Jumla (Wholesale)| 3,775 3,775 4,226
Bei za Rejareja ( Retail) 3,890 3,890 4,341

.

Pamoja na gharama za ununuzi na uwagizaji mafuta kutoka
soko la dunia kuwa juu, Serikali imeendelea kutoa ruzuku kwa
mafuta ya Petroli na Dizeli, kwa lengo la kulinda ustahimilivu
wa bei na kupunguza athari kwa wananchi.
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