Zanzibar Utdities Regulatory Authority

MAMLAKA YA UDHIBITI WA HUDUMA ZA MAJI NA NISHATI ZANZIBAR

06/05/2026
TAARIFA KWA UMMA JUU YA BEI ZA MAFUTA KWA MWEZI MEI 2026

Mamlaka ya Udibiti wa Huduma za Maji na Nishati Zanzibar (ZURA)
inatangaza Bei za Mafuta kwa Mwezi Mei 2026 zitakazoanza
kutumika rasmi kuanzia Siku va Alhamis, Tarehe 07/05/2026.

Bei za Mafuta kwa Mwezi wa Mei 2026 ni kama zifuatazo:

BEI YA MWEZI | BEI YA MWEZI TOFAUTI
APRILI, 2026 | MEI, 2026 (TZS/LITA)
(TZS/LITA) (TZS/LITA)

AINA YA MAFUTA

PETROLI 3,500 3,820

DIZELI 3,500 3,850

MAFUTA YA 3,500 3,850
TAA

Sababu za kuongezeka kwa Bei za Mafuta ya Petroli, Dizeli
na Mafuta ya Taa kwa Mwezi Mei, 2026 ni kuongezeka kwa
bei za ununuzi wa mafuta katika soko la Dunia pamoja na
kuongezeka kwa gharama za uagizaji kutoka katika soko
la Dunia hadi kufika Zanzibar.
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